MÁY THỔI LÁ 21V M21-TL600 DEKTON-HÀNG CHÍNH HÃNG
Nhãn hàng: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy, mũi soi, phay gỗ của Dekton
Hiệu Suất Vượt Trội: Với điện áp 21V và tốc độ không tải lên đến 13000 vòng/phút, máy thổi lá Dekton M21-TL600M không chỉ giúp bạn nhanh chóng loại bỏ lá rụng mà còn tiết kiệm thời gian và công sức....
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY THỔI LÁ 21V M21-TL600 DEKTON-HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương Hiệu DEKTON new 2024
Model M21-TL600M
Điện Áp 21V chân Pin thông dụng M21
Tốc Độ Không Tải 13000 Vòng / phút
Tốc Độ Turbo 18000 Vòng / phút