Loa kéo Dalton TS-15G550N - Hàng chính hãng
Nhãn hàng: Dalton | Xem thêm các sản phẩm Loa kéo của Dalton
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa kéo Dalton TS-15G550N - Hàng chính hãng
LOA KÉO DALTON TS-15G550N
DIỆN MẠO MỚI - UY LỰC MỚI
Một thiết kế mới của Dalton trong năm 2020: Loa kéo Dalton TS-15G550N
Loa mang nét đặc trưng của các dòng sản phẩm trước đây do Dalton sản xuất: thân hình bằng thùng gỗ MDF dày 15mm, sơn nhám hoa vân đá rất thẩm mỹ. Thùng gỗ giúp tăng cường độ mạnh cho âm thanh hơn các thùng loa nhựa.
Loa TS-15G550N là sản phẩm loa kéo di động cao vì có tích hợp 1 bình acquy 12V bên trong. Bạn có thể sử dụng loa cho mục đích nghe nhạc và hát karaoke ở bất cứ nơi đâu.
Về cấu hình bên trong, loa kéo Dalton TS-15G550N được trang bị hệ thống 2 loa 2 đường tiếng gồm: 1 loa bass 15inch và 1 loa tren 1.5 inch. Loa bass cho âm trầm mạnh mẽ, loa treb có thiết kế họng còi giúp cho âm thanh được lan tỏa tốt và phát huy được giọng ca trong trẻo và cao vút của bạn.
Giá IBMX
Thông tin chi tiết
Dung lượng pinBình acquy 12V
Thời gian pin3 - 5 tiếng (tùy mức công suất sử dụng)
Thương hiệuDalton
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Thời gian sạc2 - 4 tiếng
Kết nốiBluetooth, thẻ nhớ SD, USB, AUX, đài FM
Công suất550W
Kích thướcCao: 77.2cm x rộng: 44.5 cm x sâu: 41.5 cm
ModelTS-15G550N
Xuất xứViệt Nam
Trọng lượng32 kg
Tần số40Hz - 20Khz
Điện ápNguồn điện vào: 220V