Loa karaoke DALTON TS-15G500X công suất lớn 600W, bass 4 tấc, kèm 2 micro không dây UHF- BH 12 tháng.
Nhãn hàng: Dalton | Xem thêm các sản phẩm Loa của Dalton
Thiết Bị Âm Thanh > Dàn âm thanh > Loa || Loa karaoke DALTON TS-15G500X công suất lớn 600W, bass 4 tấc, kèm 2 micro không dây UHF- BH 12 tháng.
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa karaoke DALTON TS-15G500X công suất lớn 600W, bass 4 tấc, kèm 2 micro không dây UHF- BH 12 tháng.
Loa kéo karaoke công suất lớn DALTON TS-15G500X công suất 600W bass 4 tấc, loa di động tiện lợi kèm 2 micro không dây-BH 12 tháng.
✍ Đặc điểm nổi bật:
• Công suất: 600W
• Loa bass: 15 inch (4 tấc)
• Loa treb: 1.5 inch
• Điện: 220V / 50Hz - 60Hz
• Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa
• Remote: có
• Micro đi kèm: 2 micro không dây UHF
• Kết nối: Bluetooth, USB, SD card, AUX, đài FM
• Kích thước: (77.2 x 44.5 x 41.5) cm
• Trọng lượng: 33 kg
• Phụ kiện bao gồm: Sách hướng dẫn, dây ng.uồn, 2 miscro không dây, pin.
✍ Giới thiệu chi tiết về sẵn phẩm:
✔️ ÂM THANH CỰC MẠNH – CA THẢ GA
✔️ TÍNH DI ĐỘNG CAO
✔️ SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO BẠN
- Về cấu hình bên trong, loa TS-15G500X được trang bị 2 loa: 1 loa bass 15inch (4 tấc) đem lại âm trầm mạnh, chắc và 01 loa treb 5 inch có thiết kế họng còi giúp cho âm cao trong trẻo và lan tỏa khắp không gian rộng.
- Loa có công suất lên đến 600W, phù hợp với không gian 25 – 30 m2. Các bạn thỏa sức đam mê karaoke hoặc nghe nhạc với em loa TS-15G500X này. Đó cũng chính là lý do mà loa TS-15G600X được bán nhiều nhất tại Hệ thống siêu thị Điện Máy Xanh
- Loa có tích hợp 01 bình acquy 12V bên trong giúp cho loa hoạt động liên tục 3 – 5 tiếng (tùy mức công suất hoạt động). Thời gian xạc bình acquy 2- 4 tiếng. Và loa vẫn có tính năng cắm điện trực tiếp 220V để sử dụng nên rất tiện ích. Vừa có thể sử dụng tại nhà, vừa có thể mang đi xa.
- Loa sử dụng 1 bình Acquy 12V giúp loa có thời gian sử dụng 3 – 5 tiếng đủ thỏa mãn các bữa tiệc ngoài trời của bạn và gia đình.
✔️ ĐI KÈM 2 MICRO UHF SANG TRỌNG
- Sản phẩm loa kéo Dalton TS-15G500X được bảo hành lên đến 12 tháng.
🔥 DALTON – CHINH PHỤC THẾ GIỚI ÂM THANH 🔥
Large capacity karaoke speaker DALTON TS-15G500X 600W capacity 4 inch bass, convenient portable speaker with 2 wireless microphones - BH 12 months.