LK6621.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
Nhãn hàng: Linkwell | Xem thêm các sản phẩm Quạt hút, quạt thông gió của Linkwell
– Nhiệt Độ hoạt động: -10°C To + 55°C – Lưu Lượng Gió: 20/25m3/h, EN 60 529/09.2000 – Độ Ồn: 37/41dB, RAL 7035, IP54 To IP56 – Kích Thước Lỗ Khoét: 92×92+0.8mm – Kích Thước Khối...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LK6621.230 – Hàng chính hãng Linkwell - QUẠT HÚT KÈM MIỆNG GIÓ 230VAC
    – Nhiệt Độ hoạt động: -10°C To + 55°C
    – Lưu Lượng Gió: 20/25m3/h, EN 60 529/09.2000
    – Độ Ồn: 37/41dB, RAL 7035, IP54 To IP56
    – Kích Thước Lỗ Khoét: 92×92+0.8mm
    – Kích Thước Khối: 116.5×116.5x43mm
    – Dòng điện: 0.08A
    – Công suất:18/14W
    – Điện áp: 230V